29/10/2025
Bissmillah!
Yan’uwa masu bibiyar mu,kwana biyu na ɗan yi shiru saboda aiki, amma yau Alhamdulillah mun dawo da ɗan darasi mai amfani.
A yau zanyi magana kan cutar tari da zazzabin kirji.
Akwai masu yawan tari musamman da dare, kirji yana cunkushewa, numfashi yana wahala.
Magani:
A haɗa ganyen lemongrass (fari tsamiya), habbatussauda, da ɗan zuma.
A dafa, a sha ɗumi safe da yamma na kwana 5–7.
In Sha Allah, tari zai daina, kirji ya buɗe, jiki ya warke.
CIBIYAR HASHEER HERBAL
muna da magani ga kowacce irin cuta In Sha Allah:
Ulcer, hawan jini, suga, matsalar fitsari, farji, maza da mata, da sauran su.
> Tuntube mu don neman lafiya ta gaskiya, Allah ne Mai warkarwa. 🌿
Dr Asheer Yusuf Sambo
Domin Tambaya ko Neman karin Bayani za'ayi tuntubarmu ta Wadannan Hanyoyi
07048862426
09029510644